| Thông số | Chi tiết |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i7-1355U (Bộ nhớ đệm 12M, lên đến 5,00 GHz) |
| RAM | 16GB DDR5 4400MHz |
| Khả năng nâng cấp RAM | 2 khe cắm, Hỗ trợ tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 15.6 inch FHD, WVA, 120Hz, 250 nits, Anti-Glare, Non-Touch |
| Card đồ họa | Intel® UHD Graphics |
| Kết nối không dây | Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE, 2×2, 802.11ax, MU-MIMO , Bluetooth 5.3 |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-A (5 Gbps) port 1 x USB 2.0 (480 Mbps) port 1 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps) Type-C® data only port |
| Webcam | 720p at 30 fps HD RGB camera, Single integrated microphone |
| Âm thanh | 2 tuned speakers |
| Pin | 4cell 54Wh |
| Trọng lượng | 1.90 kg |
| Màu sắc | Bạc |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Phần mềm kèm theo | Microsoft Office Home 2024 |
| Bảo hành | 1 năm |
Dell 15 DC15250, i7 1355U, RAM 16GB, SSD 1TB
30,480,000 đ
- CPU Core: Intel® Core™ i7-1355U
- RAM: 16GB DDR5 4400MHz
- Ổ cứng: 1TB SSD M.2 PCIe NVMe
- Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080)
- Đồ họa: Intel® UHD Graphics
- Kết nối: Wi-Fi 6, Bluetooth 5.3, USB-A, USB-C
- Pin: 4cell 54Wh
Đặt mua Dell 15 DC15250, i7 1355U, RAM 16GB, SSD 1TB





