| Thông số | Chi tiết |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ Ultra 7 155H (up to 4.8 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 24 MB L3 cache, 16 cores, 22 threads) |
| RAM | 16 GB DDR5-5600 MT/s (2 x 8 GB) |
| Khả năng nâng cấp RAM | 2 khe cắm |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| Màn hình | 15.6″ diagonal, FHD (1920 x 1080), IPS, micro-edge, anti-glare, 300 nits, 62.5% sRGB |
| Card đồ họa | Intel® Arc™ Graphics |
| Kết nối không dây | Realtek Wi-Fi 6 (2×2) and Bluetooth® 5.4 wireless card |
| Cổng kết nối | 2 USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 AC smart pin; 1 HDMI 1.4b; 1 headphone/microphone combo; 1 USB Type-C® 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4b, HP Sleep and Charge) |
| Webcam | HP Wide Vision 720p HD Camera with temporal noise reduction and integrated dual array-digital microphones |
| Bảo mật | Mic mute key; Camera privacy shutter; Trusted Platform Module (Firmware TPM) support |
| Pin | |
| Trọng lượng | 1.65 kg |
| Màu sắc | Natural Silver |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 1 năm |
HP 15-FD1289TU (15.6 inch FHD/ Core Ultra 7-155H/ 16GB RAM/ 512GB SSD/ Intel Graphics/ Windows 11)
27,830,000 đ
- CPU Core:Intel® Core™ Ultra 7 155H
- RAM: 16 GB DDR5-5600 MT/s
- Ổ cứng: 512 GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD
- Màn hình: 15.6″ diagonal, FHD (1920 x 1080), IPS
- Đồ họa: Intel® Arc™ Graphics
- Kết nối: Wi-Fi 6, Bluetooth 5.4, USB-A, USB-C, HDMI
- Pin: 3-cell, 41 Wh Li-ion polymer
Đặt mua HP 15-FD1289TU (15.6 inch FHD/ Core Ultra 7-155H/ 16GB RAM/ 512GB SSD/ Intel Graphics/ Windows 11)






