| Thông số | Chi tiết |
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen™ 7 7445HS |
| RAM | 16GB DDR5-5600 (1x16GB) |
| Khả năng nâng cấp RAM | 2 khe cắm, Hỗ trợ tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe® Gen4 NVMe™ M.2 SSD |
| Màn hình | 15.6 inch FHD, IPS, 144Hz, 300nits, 62.5% sRGB, Anti-Glare, micro-edge |
| Card đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Kết nối không dây | Realtek Wi-Fi 6 (2×2), Bluetooth 5.4 |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-A 5Gbps signaling rate (HP Sleep and Charge) 1 x USB Type-A 5Gbps signaling rate 1 x USB Type-C 5Gbps signaling rate (DisplayPort 1.4a, HP Sleep and Charge) |
| Webcam | HP Wide Vision 720p HD Camera with temporal noise reduction and integrated dual array-digital microphones |
| Bảo mật | Trusted Platform Module (Firmware TPM) support |
| Pin | |
| Trọng lượng | 2.29 kg |
| Màu sắc | Mica Silver |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 1 năm |
HP Victus 15-FB3115AX (15.6 inch FHD IPS 144Hz/ AMD Ryzen 7 7445HS/ 16GB/ 512GB SSD/ RTX 4050 6GB/ Windows 11)
33,150,000 đ
- CPU Core: AMD Ryzen™ 7 7445HS
- RAM: 16GB DDR5-5600
- Ổ cứng: 512 GB PCIe® Gen4 NVMe™ M.2 SSD
- Màn hình: 15.6 inch FHD, IPS, 144Hz, 300nits
- Đồ họa: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- Kết nối: Wi-Fi 6, Bluetooth 5.4, USB-A, USB-C
- Pin: 4-cell 70Wh
Đặt mua HP Victus 15-FB3115AX (15.6 inch FHD IPS 144Hz/ AMD Ryzen 7 7445HS/ 16GB/ 512GB SSD/ RTX 4050 6GB/ Windows 11)



