| Thông số | Chi tiết |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ Ultra 9 285H (24MB, up to 5.40GHz) |
| RAM | 64GB DDR5-5600 SODIMM |
| Ổ cứng | 1TB SSD PCIe-4×4 2280 NVMe TLC |
| Màn hình | 16.0 inch WUXGA (1920 x 1200), Anti-Glare, 400nit, 100% sRGB, Low Power, Low Blue Light |
| Card đồ họa | NVIDIA RTX PRO 2000 8GB + Intel Arc Graphics |
| Kết nối không dây | Intel BE201 Wi-Fi 7 , Bluetooth 5.4 vPro |
| Cổng kết nối | 2 x Thunderbolt™ 4 with USB4 Type-C® 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 2.1) 2 x Super Speed USB Type-A 5Gbps signaling rate (1 charging) 1 x HDMI 2.1 |
| Webcam | 5MP IR camera |
| Bảo mật | FingerPrint, Camera IR |
| Pin | |
| Trọng lượng | 2.04 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Bảo hành | 3 năm |
HP ZBook X G1i (16 inch WUXGA/ Core Ultra 9 285H/ 64GB/ 1TB/ RTX 2000 Ada 8GB/ Win11)
Liên hệ
- CPU Core:Intel® Core™ Ultra 9 285H
- RAM: 64GB DDR5-5600 SODIMM
- Ổ cứng: 1TB SSD PCIe-4×4 2280 NVMe TLC
- Màn hình:16.0 inch WUXGA (1920 x 1200), 400nit
- Đồ họa: NVIDIA RTX PRO 2000 8GB + Intel Arc Graphics
- Kết nối: Intel BE201 Wi-Fi 7 , Bluetooth 5.4 vPro, Thunderbolt, USB-A, HDMI
- Pin: 6-cell 83Wh
Đặt mua HP ZBook X G1i (16 inch WUXGA/ Core Ultra 9 285H/ 64GB/ 1TB/ RTX 2000 Ada 8GB/ Win11)








